
 
 

                      
 
 

  
 
 
TAARIFA KWA UMMA KUHUSU KUITWA KWENYE 

USAILI (ORAL INTERVIEW) 

 

Mkurugenzi Mkuu wa Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) 

anapenda kuutangazia umma kwamba usaili wa ana kwa ana (Oral Interview) kwa 

walioomba nafasi za kazi TAKUKURU utafanyika Jijini Dodoma kuanzia tarehe 

02 Aprili, 2024. 
 

Mambo muhimu ya Kuzingatia 

1. Tarehe ya usaili ni kuanzia tarehe 02 Aprili, 2024; 

2. Usaili utakuwa unaanza saa 2:00 asubuhi kila siku; 

3. Kila mtu aliyeitwa kwenye usaili anatakiwa kufika kwenye usaili kwa siku na 

muda aliopangiwa akiwa na nyaraka zifuatazo:- 

3.1 Nakala halisi za vyeti vya masomo (Taaluma na kozi mbalimbali) 

3.2 Picha tatu “Passport Size” 

3.3 Nakala halisi ya cheti cha kuzaliwa 

3.4 Namba ya kitambulisho cha Taifa (NIDA) au kadi 

3.5 Anuani, namba ya simu na picha za wadhamini wawili; 

4. Kuwasilisha nyaraka za kughushi ni kosa la jinai; 

5. Kila mtu atakayefika kwenye usaili huu anapaswa kujigharamia; 

6. Majina ya watu wote walioitwa kwenye usaili pamoja na eneo la kufanyia 

usaili yanapatikana kwenye wavuti ya TAKUKURU www.pccb.go.tz 

7. Watakaofaulu kwenye usaili wa mahojiano ya ana kwa ana ndio watakaojulishwa. 
 

Imetolewa na 

Mkurugenzi Mkuu, 

Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa, 

Mtaa wa Jamhuri, 

1 Mtaa wa TAKUKURU S.L.P. 1291, 

41101 DODOMA.                                                                            

Tarehe 25 Machi, 2024 

http://www.pccb.go.tz/

