
 
 

                       TANGAZO LA MTIHANI WA USAILI 
   
Mkurugenzi Mkuu wa Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) 

anapenda kuwatangazia waombaji wa nafasi za ajira waliopita mchujo wa awali 

kwamba mtihani wa usaili wa maandishi (Aptitude test) utafanyika Jijini Dodoma, Chuo 

cha Mipango siku ya tarehe 09.03.2024. 

 
 Mambo muhimu ya Kuzingatia 

1. Tarehe ya usaili ni tarehe 09.3.2024 siku ya Jumamosi;  

2. Mtihani utaanza saa 3:00 asubuhi siku hiyo ya tarehe 09.3.2023 kwa waombaji 

wote;  

3. Majina ya waombaji wote walioitwa kwenye usaili pamoja na eneo la kufanyia 

mtihani yanapatikana kwenye wavuti ya TAKUKURU www.pccb.go.tz;  

4.  Kila mwombaji ajaze taarifa zake binafsi kwenye fomu iliyoambatanishwa na 

orodha ya majina. Fomu pia inapatikana kwenye wavuti ya TAKUKURU 

www.pccb.go.tz;  

5. Fomu ya taarifa binafsi ijazwe kwa umakini na kwa usahihi. Fomu hiyo ni 

sehemu ya mtihani wa Aptitude test. Mwombaji yeyote atakayejaza vibaya 

Fomu hiyo atakuwa amepoteza nafasi ya kufaulu kwenye usaili huu;  

6. Fomu hiyo iwasilishwe siku ya mtihani tarehe 09.3.2024. Msailiwa ambaye 

hatawasilisha Fomu hiyo atahesabika kuwa ni miongoni mwa walioshindwa 

kwenye usaili;  

7. Kila msailiwa aandike namba ya mtihani aliyopewa, atakayeandika jina mtihani 

wake hautasahihishwa;  

8.  Watakaofaulu kwenye mtihani wa maandishi ndio watakaoitwa kwenye usaili 

wa mahojiano (oral interview).  

Imetolewa na; 

Mkurugenzi Mkuu,  

      Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa,  

1 Mtaa wa TAKUKURU S.L.P. 1291,  

41101 DODOMA. 


