

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA



Picha
ya
rangi ya
Mwombaji

FOMU YA TAARIFA MUHIMU ZA MWOMBAJI WA AJIRA

(Ijazwe kwa HERUFI KUBWA na kwa umakini mkubwa)

Sehemu A: Taarifa Binafsi za Mwombaji:

- (i) Jina Kamili (*Majina matatu*):.....
- (ii) Tarehe ya Kuzaliwa:..... (iii) Jinsia: *KE/ME (iv) Hali ya ndoa:.....
**Nimeoa/Sijaoa/Nimeolewa/Sijaolewa*
- (v) Mahali ulipozaliwa: Mkoa:..... Wilaya:.....
Tarafa:..... Kata:..... Kijiji/Mtaa:.....
Nambari ya Nyumba:.....
- (vi) Uraia:..... Kwa kuzaliwa Kwa kuandikishwa ;
Kama ni Mtanzania kwa kuandikishwa, Namba ya usajili:..... Mwaka:.....
- (vii) **Hali ya Afya:** Je, una ulemavu wa aina yoyote? NDIYO HAPANA
Kama jibu ni NDIYO, taja aina ya ulemavu:.....
Je, unasumbuliwa na ugonjwa wowote mkubwa (kama ugonjwa wa saratani, kisukari, moyo, figo, shinikizo la damu, n.k) kiasi kwamba umekuwa ukihudhuria kliniki/hospitalini mara kwa mara kwa ajili ya matibabu? NDIYO HAPANA
Kama jibu ni NDIYO, taja aina ya ugonjwa unaokusumbua.....
Taja Kliniki/Hospitali unayohudhuria matibabu:.....
Wilaya:..... Mkoa:.....
- (viii) **Taarifa za Elimu**
Jina la shule ya msingi uliyosoma mahali ilipo.....
Jina la shule ya sekondari uliyosoma (o-level).....mahali ilipo.....
Jina la shule ya sekondari uliyosoma (a-level)..... mahali ilipo.....
Jina la chuo ulichosomamahali kilipo.....

Sehemu B: Makazi ya Sasa ya Mwombaji:

- (i) Mahali unapoishi kwa sasa: Mtaa/Kijiji:..... Kata.....
Wilaya:..... Mkoa:..... Nambari ya Nyumba:.....
- (ii) Anwani ya Posta: S. L. P.....
- (iii) Jina la Mwenyekiti wa Serikali ya Mtaa/Kijiji:.....

Sehemu C: Taarifa za Ndoa

- (i) Jina kamili la Mwenza:..... (ii) Mwaka wa Kuzaliwa:.....
- (iii) Ndoa ilifungwa Mwaka: (iv) Nambari ya Cheti cha Ndoa:.....
- (v) Kazi ya mwenza: *Mwajiriwa Serikalini/Katika Shirika la Umma Mwajiriwa katika Sekta Binafsi Amejiajiri/Mjasiriamali/Mfanyabiashara/Anafanya shughuli zake Binafsi
- (vi) Mahali anapofanyia shughuli zake: Mtaa/Kijiji:.....
Kata:..... Wilaya:..... Mkoa:.....

Kama mwenza ni mwajiriwa serikalini/katika shirika la umma, Jina la mwajiri:..... S. L. P: Kituo chake cha kazi cha sasa ni Wilaya ya Mkoa:.....

Hali ya Afya ya Mwenza:

Je, mwenza wako anasumbuliwa na ugonjwa wowote mkubwa kiasi cha kuhudhuria matibabu Kliniki/Hospitalini mara kwa mara? NDIYO HAPANA

Kama jibu ni NDIYO, taja ugonjwa unaomsumbua:.....

Ni Kliniki/Hospitali gani anahudhuria matibabu?Wilaya ilipo..... Mkoa:.....

Sehemu D: Taarifa za Watoto wa Mwombaji

- (i) Idadi ya watoto

NA.	JINA LA MTOTO	TAREH YA KUZALIWA	NAMBA YA CHETI CHA KUZALIWA

(ii) Je, una mtoto yeyote mwenye matatizo ya kiafya, kwa mfano, kusumbuliwa na ugonjwa wowote mkubwa wewnye kuhitaji kuhudhuria kliniki/hospitali mara kwa mara? NDIYO HAPANA

Kama jibu ni NDIYO, taja jina la mtoto mweye matatizo ya kiafya:.....
Iwapo amekuwa akihudhuria Kliniki/Hospitali mara kwa mara kwa ajili matibabu, taja jina la kliniki/hospitali hiyo:.....Wilaya.....Mkoa:.....

Sehemu E: Taarifa za Baba wa Mwombaji

(i) Jina kamili la Baba:..... (v) Kazi ya Baba: *Mwajiriwa Serikalini/Katika Shirika la Umma Mwajiriwa katika Sekta Binafsi Amejiajiri/Mjasiriamali/Mfanyabiashara/Anafanya shughuli zake Binafsi

(vi) Mahali anapofanyia shughuli zake: Mtaa:.....
Kata:..... Wilaya:.....Mkoa:.....

Kama baba ni mwajiriwa serikalini/katika shirika la umma, jaza taarifa hizi kikamilifu:

Jina la mwajiri:..... S. L. P:.....
Kituo chake cha Kazi cha Sasa:.....
Wilaya:..... Mkoa:.....

Hali ya Afya ya Baba wa Mwombaji:

Je, baba yako anasumbuliwa na ugonjwa wowote mkubwa kiasi cha kuhudhuria matibabu Kliniki/Hospitalini mara kwa mara? NDIYO HAPANA

Kama jibu ni NDIYO, taja ugonjwa unaomsumbua:.....
Ni Kliniki/Hospitali gani anahudhuria matibabu?
Wilaya ilipo..... Mkoa:.....

Sehemu F: Taarifa za Mama wa Mwombaji

(i) Jina kamili la Mama:..... (v) Kazi ya Mama: *Mwajiriwa Serikalini/Katika Shirika la Umma Mwajiriwa katika Sekta Binafsi Amejiajiri/Mjasiriamali/Mfanyabiashara/Anafanya shughuli zake Binafsi

(vi) Mahali anapofanyia shughuli zake: Mtaa/Kijiji:.....
Kata:.....Wilaya:.....Mkoa:.....

Kama mama ni mwajiriwa serikalini/katika shirika la umma, jaza taarifa hizi kikamilifu:

Jina la mwajiri:..... S. L. P:.....

Kituo chake cha Kazi cha Sasa ni Wilaya ya:..... Mkoa:.....

Hali ya Afya ya Mama wa Mwombaji:

Je, mama yako anasumbuliwa na ugonjwa wowote mkubwa kiasi cha kuhudhuria matibabu Kliniki/Hospitalini mara kwa mara? NDIYO HAPANA

Kama jibu ni NDIYO, taja ugonjwa unaomsumbua:.....

Ni Kliniki/Hospitali gani anahudhuria matibabu?

Wilaya ilipo..... Mkoa:.....

Sehemu G: Uthibitisho wa Usahihi wa Taarifa za Mwombaji wa Kazi

Mimi,....., ninathibitisha kwamba, taarifa nilizojijaza katika fomu hii ni sahihi na za kweli tupu kwa kadiri ya ufahamu wangu na kwamba, sijaficha chochote wala kuandika taarifa yoyote ya uongo.

Sahihi:..... Tarehe:..... Mahali:.....

Sehemu H: Tamko na Uthibitisho wa Kufanya Kazi Katika Kituo Chochote

Mimi,....., ninatamka na kuthibitisha kwamba, niko tayari kuitumikia TAKUKURU kwa kufanya kazi katika kituo chochote nitakachopangiwa iwapo nitaarajiwa katika nafasi niliyoomba ya

Sahihi:..... Tarehe:..... Mahali:.....

Sehemu I: Tamko na Uthibitisho wa Mweyekiti/Mtendaji wa Mtaa/Kijiji

Mimi,.....Simu.....ninatamka na kuthibitisha kwamba, mtajwa hapo juu ni mkazi wa Mtaa/Kijiji cha

Sahihi:..... Tarehe:..... Mtaa/Kijiji.....

Muhuri wa Serikali ya Mtaa/Kijiji:.....

Sehemu J: Kwa Matumizi ya Ofisi Tu:

Maoni:.....
.....
.....
.....
.....
.....
.....
.....
.....
.....
.....
.....
.....
.....
.....

Jina la Afisa wa TAKUKURU:..... Cheo:.....

Sahihi:..... Tarehe:.....
