

MJADALA WA KUKUZA UWAJIBIKAJI NA UTAWALA BORA



Pichani: Mkurugenzi wa Elimu kwa Umma Bw. Ekwabi Mujungu akijibu hoja kuhusu Rushwa kwenye Mjadala wa UWAJIBIKAJI uliofanyika Chuo Kikuu cha Dodoma – UDOM leo Novemba 6, 2018.

Mjadala huu umeandaliwa na WAJIBU Institute of Public Accountability kwa lengo la kukuza uwajibikaji na utawala bora nchini. Mgeni Rasmi na mchokoza Mada alikuwa Jaji Mkuu Mstaafu Mhe. Barnabas Samatta. Wengine waliohudhuria ni Wakili Mkuu wa Serikali Dr. Mashimba, Mtendaji Mkuu wa WAJIBU Bw. Ludovic Utouh na wanafunzi zaidi ya 1,000.

Imetolewa na Ofisi ya Afisa Uhusiano