



Katibu Mkuu wa Ikulu, Dr.Moses Mpogole Kusiluka, aliyekaa kati kati akiwa na viongozi wa TAKUKURU alipotembelea ofisi za TAKUKURU Makao Makuu Upanga jijini Dar es Salaam Julai 24, 2018. Viongozi wengine katika picha kutoka kulia ni Mkurugenzi Mkuu ,Valentino Mlowola; Naibu Mkurugenzi Mkuu, Brig. Jenerali John Julius Mbungu; Mkurugenzi wa Utawala na Usimamizi wa Raslimali Watu, Alex Mfungo; Mkurugenzi wa Utafiti na Udhibiti, Sabina Seja; Kaimu Mkurugenzi wa Elimu Kwa Umma,Stella Mpanju; Mratibu wa Katibu Mkuu Ikulu, Daniel Baraga; Mkurugenzi wa Uchunguzi, Mbengwa Kasomambuto na Mkurugenzi wa Mipango, Ufuatiliaji na Tathimini, Kulthum Mansoor.