

KIAMBATISHO “A”

MIRADI ILIYOFUATILIWA KUTATHMINI THAMANI YA FEDHA (VALUE FOR MONEY) KWA KIPINDI CHA APRILI – JUNI 2019.

S/N	JINA LA MRADI	THAMANI YA MRADI	REMARKS
01	MRADI WA UJENZI WA JENGO LA UTAWALA SHULE YA SEKONDARI NAURA AWAMU 1 &2. (ARUSHA MJINI)	Sh. 91,000,000	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
02	UJENZI WA WODI YA WAZAZI KITUO CHA AFYA MOIVARO AWAMU 1&2 (ARUSHA MJINI)	Sh. 106,082,000	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
03	MRADI WA UJENZI WA TENKI LA 3000 M ³ LA KUHFADHIA MAJI (ARUSHA MJINI)	USD 101,180.812	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
04	MRADI WA UJENZI WA JENGO LA OFISI YA KATA YA KATI AWAMU 1&2. (ARUSHA MJINI)	Shs 337,000,000	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
05	SPOT IMPROVEMENT AND CONSTRUCTION OF BOX CULVERT ALONG OLJORO TERRAT ROAD (ARUSHA MJINI)	Sh. 227,334,850	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
06	MRADI WA MAJI KIJIKI CHA SALE (NGORONGORO)	Sh. 67,773,418	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
07	MRADI WA UJENZI WA KITUO CHA AFYA OSNONI (NGORONGORO)	Sh. 400,000,000	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
08	UJENZI WA BARABARA ENEO LA NGORONGORO CRATER 78 KM (NGORONGORO)	Sh. 1,392,512,100	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
09	UJENZI WA MABWENI SHULE YA SEKONDARI MAWILI (NGORONGORO)	Sh. 150,000,000	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
10	UJENZI WA JENGO LA MAMA NA MTOTO OTRUMET (NGORONGORO)	Sh. 150,000,000	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
11	UPANUZI WA KITUO CHA AFYA MBUYUNI (ARUMERU)	Sh. 400,000,000	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
12	UJENZI WA MADARASA MAWILI, OFISI, CHOO CHA WALIMU – OLDONYOWES (ARUMERU)	Sh. 75,918,270	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo

13	MRADI WA MAJI VIJIJI VITANO (ARUMERU)	Sh. 8,425,116,200	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
14	MRADI WA MAJI KIJJI CHA NUSHUPU (ARUMERU)	Sh. 95,1730,490	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
15	MRADI WA MAJI KIJJI CHA KWA UGORO (ARUMERU)	Sh. 1,108,131,029	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
16	UJENZI WA MADARASA MATATU SHULE YA SEKONDARI NKOWARUWA (ARUMERU)	Sh. 70,464,300	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
17	UJENZI WA JENGO LA KUHIFADHIA MAITI HOSPITALI YA TENGERU (ARUMERU)	Sh. 165,000,000	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
18	MRADI WA MAJI KIJJI CHA MAJENGO (ARUMERU)	Sh. 754,530,965	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
19	MRADI WA MAJI MAKSONI (ARUMERU)	Sh. 465,771,752	Kuna thamani ya fedha kwenye utekelezaji wa mradi huo
	JUMLA	Sh. 15,338,365,374 USD 101,180.812	